Uwar dillali mirgina tawul ɗin hannu na hannun rigar mama Roll

Takaitaccen Bayani:


  • Nau'in:Tawul tawul takarda uwar mirgine
  • Abu:100% budurci itace ɓangaren litattafan almara
  • Faɗin mirgine:2700mm-5540mm
  • Layer:Musamman
  • Nauyin takarda:36gsm,38gsm,40gsm,42gsm,43gsm
  • Ƙarfafawa: No
  • Marufi:An nade fim ɗin
  • Misali:Akwai kyauta
  • Siffofin:Ana amfani dashi sosai akan gidan wanka, dafa abinci, otal, cafe, kantin siyayya
  • Port:Ningbo
  • Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T, Western Union, Paypal
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bidiyo

    Siffofin

    ● 100% itace ɓangaren litattafan almara, mai tsabta na halitta albarkatun kasa
    ● Babu wakili mai kyalli da sinadarai masu cutarwa da aka kara
    ● Mai laushi, mai dadi, mara ban haushi da kuma yanayin yanayi
    ● Super absorbent, guda ɗaya kawai ya isa a yi amfani da shi
    ● Bayarwa akan lokaci
    ● Farashin masana'anta kai tsaye da kula da ingancin inganci
    ● Saurin amsawa da ƙwararru

    Aikace-aikace

    Rubutun mahaifiyarmu ya dace don yin takarda tawul.

    Ana amfani da shi akan gidan wanka, dafa abinci, otal, cafe, kantin siyayya da sauransu.

    xcvqwfqw
    qfqw
    fqgqq

    Marufi & Bayarwa

    Mun cushe kowane nadi tare da fim shrink marufi don hana daga danshi da mold.

    Muna da namu sito da ƙungiyar bayarwa don tabbatar da isar da kan lokaci.

    bz-11
    bz-21
    dwqdwq

    Menene tawul ɗin hannu? Me yasa ake amfani da ita sosai?

    Maman tawul ɗin mu na hannu suna amfani da ɓangaren litattafan itace 100% wanda ke da lafiya da lafiya.
    A kamfaninmu, mun himmatu wajen samar da kayayyaki masu inganci waɗanda suka dace da bukatun abokan cinikinmu.
    Shi ya sa muke amfani da mafi kyawun 100% kayan kwalliyar itacen budurci don uwar mu'ujiza.
    An ƙera rolls ɗin iyayenmu a hankali don tabbatar da mafi kyawun ƙarfi, ɗaukar nauyi, da laushi, yana haifar da tawul ɗin hannu waɗanda suka dace da saitunan da yawa.
    Baya ga sadaukar da mu ga inganci, muna kuma bayar da farashi mai gasa da sabis na abokin ciniki na musamman.
    Mun fahimci cewa kasuwancin ku ya dogara da ingantaccen kayan tawul ɗin hannu, kuma muna nan don taimaka muku nemo samfuran da suka dace don biyan bukatunku.

    Taron bita

    Me yasa zabar mu

    Mu ne manyan kamfanoni a cikin 4 takarda masana'antu ga iyaye yi / uwa yi, masana'antu takarda, al'adu takarda da gama takarda kayayyakin da dai sauransu.
    Muna da shekaru 20 gwaninta, tare da kyakkyawan inganci da ikon inganta garantin sabis na kasuwa.
    Tare da 10 yankan inji da yanke zuwa zanen gado kamar yadda abokin ciniki bukatun.
    Babban sito 30000 murabba'in mita, babu damuwa game da ajiya.
    Tare da lokacin samarwa na kwanaki 20-30 kuma yana iya zama isar da lokaci.
    Babban ƙarfin samarwa tare da mafi ƙarancin MOQ 35-50 Metric Ton a kowace nahawu da girman.
    Za mu iya samar da samfurin kyauta na abokin ciniki don duba kafin tabbatar da oda, tare da farashin jigilar kaya kyauta.
    Sabis na kan layi na sa'o'i 24 tare da amsa gaugawa don ba abokin ciniki mafi kyawun sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ikonBar Saƙo

    Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, don Allah a bar mana sako, za mu amsa muku da wuri-wuri!