Yayin da wayar da kan mahalli da dorewar ke ƙaruwa, mutane da ƴan kasuwa da yawa suna zaɓen hanyoyin da suka dace da muhalli. Wannan canjin yanayin kuma ya zama ruwan dare a cikin masana'antar abinci inda masu siye ke neman amintaccen marufi masu dacewa da muhalli. Zaɓin kayan da aka yi amfani da shi a cikin marufi yana taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye inganci da amincin samfuran abinci. Ɗaya daga cikin kayan da ya sami shahara a cikin 'yan shekarun nan shinekatin shirya kayan abinci, wani nau'i na takarda takarda na abinci wanda aka yi amfani da shi akan nau'ikan kwantena daban-daban, kamar kofuna na fries na Faransa, akwatunan abinci, akwatunan abincin rana, kwalayen abinci, faranti na takarda, kofin miya, akwatin salatin, akwatin taliya, akwatin cake, akwatin sushi, akwatin pizza, akwatin hamburg da sauran kayan abinci mai sauri.
Don haka, menenemarufin abinci farar kati? Wannan nau'in takarda na musamman yana da matsakaicin yawa da kauri kuma an yi shi daga ɓangaren litattafan almara na itace, wanda shine sanannen zaɓi don shirya kayan abinci saboda ikonsa na tsayayya da danshi da maiko, yana mai da shi zabi mai kyau don kayan abinci kamar kayan ciye-ciye, sandwiches, da dai sauransu. kwandon abinci mai sauri.
Kayan abinci na buɗaɗɗen takardasune kashin bayan masana'antar hada kayan abinci. Suna tabbatar da aminci da ingancin kayan abinci don sufuri, ajiya, da kuma bayan haka. Kamar yadda atakardar tushedon marufi na abinci, yana ba da fa'idodi da yawa akan kayan yau da kullun kamar filastik. Ɗaya daga cikin irin wannan fa'ida ita ce amincin muhalli. Ba kamar robobi ba, nadin takarda mai ɗanɗano kayan abinci abu ne mai lalacewa kuma ana iya sake sarrafa shi cikin sauƙi, yana mai da shi zaɓi mafi kyau ga muhalli.
Ba shi da sinadarai masu cutarwa kamar Bisphenol A (BPA) da phthalates. Ana samun waɗannan mahadi galibi a cikin kayan marufi na filastik kuma suna iya shiga cikin samfuran abinci, suna haifar da haɗarin lafiya ga masu amfani.
Bugu da ƙari, allon takardar takardar abinci ta mu tana da ƙwararrun QS, daidai da ka'idodin abinci na ƙasa, tsayin daka da juriya na nadawa, kauri mai ƙima.
, yana da kyau sosai santsi da bugu adaptability, dace da bayan-aiki, kamar shafi, yankan, bonding, da dai sauransu.
Za mu iya yi 190gsm zuwa 320gsm da cushe a yi ko takardar kamar yadda abokin ciniki bukatun.
Lokacin zabar mafi kyawun kayan takarda don marufi na abinci, yana da mahimmanci a yi la'akari ba kawai buƙatun aikin samfurin ba har ma da ƙawancin sa, sake yin amfani da shi, kuma mafi mahimmanci, tabbacin amincin abinci.
Tare da ikon jure wa danshi da maiko, juriyar zafinsa da kuma tabbacin amincin abinci, takaddun marufi na abinci babu shakka shine mafi kyawun kayan takarda don marufi na abinci. Yayin da muke tafiya zuwa makoma mai ɗorewa, zabar hanyoyin da za su dace da muhalli na iya yin kowane bambanci wajen ƙirƙirar ingantacciyar duniya, mafi koshin lafiya ga tsararraki masu zuwa.
Lokacin aikawa: Mayu-20-2023