Napkin wata takarda ce ta tsaftacewa da ake amfani da ita a gidajen abinci, otal-otal da gidaje lokacin da mutane ke ci, don haka ake kirantanapkin.
Napkin na yau da kullun tare da farin launi, ana iya yin shi da girma dabam dabam kuma a buga shi da alamu daban-daban ko LOGO a saman gwargwadon yadda ake amfani da shi a lokuta daban-daban. A lokaci guda, ana iya shigar da adiko na goge baki bisa ga buƙata wanda zai fi kyau da kyau kuma mai girma.
Musamman ma, napkins na Cocktail ya shahara kuma ana amfani da su sosai. Cocktail napkins ƙananan napkins ne da ake amfani da su don lokuta na musamman kamar bukukuwan aure, shawan jariri, shawar amarya, shagulgulan hadaddiyar giyar da sauran abubuwa makamantansu.
Tun da napkins suna hulɗa kai tsaye da bakinmu, ya kamata mu yi hankali sosai wajen zaɓarnadin iyaye don yin napkins.
Don lafiyarmu, yana da kyau mu zaɓi kayan shafa da suke amfani da su100% budurwa itace ɓangaren litattafan almara abu. Tunda yanzu ana samar da adiko na goge baki ta hanyar wani yanki da aka haɗa bambaro na ɓangaren litattafan almara wanda ke da arha don samun ingantacciyar tattalin arziki.
Don haka lokacin da muka sayi adiko na goge baki, tabbatar da zaɓar sanannen alama kuma kula da kalmomin "kayan abu: 100% ɓangaren litattafan almara na budurwa" a cikin marufi.
Tufafin munadin iyayeiya yin nahawu daga 12 zuwa 23.5g tare da 1-3 ply kamar yadda ta abokan ciniki' bukatun, tare da rewinding inji, dace ga abokin ciniki da kuma inganta yadda ya dace.
Domin yi nisa na adiko na goge baki, idan dai sun kasance a cikin inji kewayon 2700-5560mm, shi ne OK don samar.
Ana samar da napkins gabaɗaya ba tare da mannewa ko cikawa ba, amma samar da takarda mai launi ya kamata a ƙara daidai da kayan launi.
Halayen adiko na goge baki yana da taushi, mai sha, babu foda, buƙatun buƙatun adiko na goge ya kamata a shigar da su a sarari, kuma suna da tabbataccen ƙarfi. Gabaɗayan napkin ɗin yakamata ya zama lebur kuma babu wrinkles, sannan kuma a haɗa takarda mai Layer biyu zuwa juna bayan an gama, ba sauƙin rabuwa ba.
Bayan an jika, kyallen da ke amfani da ɓangarorin itacen budurwowi 100% ya kamata ya iya ɗagawa gaba ɗaya, wasu ma za su iya jurewa ja, bayan an jike su kuma ba za su yi lahani ba idan ya buɗe. Duk da haka, idan an sake yin amfani da takarda ko wasu kayan ado mara kyau, nan da nan za su rikide su zama slag bayan an jika su da ruwa, wanda zai yi mummunar fahimta bayan amfani.
Lokacin aikawa: Afrilu-10-2023