Kyakkyawan Loq MOQ Babban Inganci Tsarin Musamman na Jakar Marufi Abinci Akwatin Nuni Kwali

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi sosai a kan marufin abinci mai daskarewa (kamar abinci sabo, nama, ice cream, abinci mai sauri-daskarewa, da sauransu), abinci mai tauri (kamar popcorn, kek) da sauran marufi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kullum muna yin aiki ga ma'aikata masu iya aiki don tabbatar da cewa za mu iya gabatar muku da mafi kyawun inganci tare da mafi kyawun farashi don Kyakkyawan Loq MOQ Babban Kwali na Kayan Abinci na Musamman Tsarin Akwatin Nuni, Barka da zuwa haɗin gwiwa da haɓaka tare da mu! Za mu ci gaba da samar da samfura mai inganci da farashi mai kyau.
Kullum muna yin aiki don ma'aikata masu iya aiki don tabbatar da cewa za mu iya ba ku mafi kyawun inganci da mafi kyawun farashi don aikikwali na takarda mai daraja ta abinci, muna dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malesiya da Vietnam.

Bayanin Samfuri

Nau'i Takardar takarda mai kirim mai cike da Allyking mai rufi ɗaya mai girma
Kayan Aiki 100% ɓangaren litattafan itace mara aure
Launi Fari
Farin fata ≥80
Shafi Shafi na gefe guda ɗaya
Nauyi 215/220/235/240/250/270/295/325/350 gsm
Girman ≥600MM a cikin birgima ko musamman
Marufi Shiryawa/Takardu na birgima
Amfani abincin daskararre, marufi na abinci mai ƙarfi
Matsakaicin kudin shiga (MOQ) 1 * 40HQ
Lokacin jagora Yawanci kwanaki 30 bayan an karɓi ajiya
Sharuɗɗan biyan kuɗi T/T, Western Union, Paypal
Tashar jiragen ruwa Ningbo
Wurin asali China

Siffofi

1. Kauri mai yawa 1.63-1.74, mai sauƙin nauyi sosai
2. Kare muhalli mai ƙarancin carbon tare da ƙarancin farashi
3. Fasaha ta musamman ta hana ruwa shiga, ana iya amfani da ita don marufi daskararrun kayayyaki da kuma adanawa da jigilar kayayyaki a cikin sarkar sanyi.
4. Taurin kai, daidaito mai kyau, santsi a saman, tasirin bugawa mai kyau, kyakkyawan aikin akwati
5. Tare da PE guda ɗaya mai rufi a ciki, ruwa da mai kariya.

Aikace-aikace

Ya dace da yin marufin abinci mai daskarewa, marufi mai ƙarfi da sauransu.

babban girma (1)
babban girma (1)
QQ截图20221229094610
dwqd
AKWATIN KEKI-0114-0
QQ截图20221230085859

Tsarin fasaha na samfurin

sadwqd

Marufi

1. Kunshin marufi:
An naɗe shi da takarda mai ƙarfi mai rufi da PE mai rufi.

2. Manyan zanen gado:
An naɗe fim ɗin a kan pallet na katako kuma an ɗaure shi da madaurin shiryawa.

Halayen marufin takarda

A tsarin masana'antar marufi na zamani, kwantena/marufi na takarda da takarda suna da matuƙar muhimmanci.
Yanzu, kayan marufi na takarda sun mamaye kusan kashi 40% na jimlar kayan marufi, daga yanayin haɓakawa, yawan marufi na takarda zai ƙara girma.
Kayan marufi na takarda suna kan gaba a fannin marufi saboda jerin fa'idodi na musamman, kamar: kyakkyawan aikin sarrafawa, kyakkyawan aikin bugawa, wasu kaddarorin injiniya, sauƙin sarrafa kayan haɗin kai, lafiya da aminci, tushen albarkatun ƙasa mai faɗi, sauƙin samar da kayayyaki, iri-iri, ƙarancin farashi, nauyi mai sauƙi, sauƙin jigilar kaya, sake amfani da sharar gida;
Domin rage tasirin robobi ga muhalli, marufin takarda zai maye gurbin marufin robobi a masana'antar abinci a nan gaba.

Bita

Kullum muna yin aiki ga ma'aikata masu iya aiki don tabbatar da cewa za mu iya gabatar muku da mafi kyawun inganci tare da mafi kyawun farashi don Kyakkyawan Loq MOQ Babban Kwali na Kayan Abinci na Musamman Tsarin Akwatin Nuni, Barka da zuwa haɗin gwiwa da haɓaka tare da mu! Za mu ci gaba da samar da samfura mai inganci da farashi mai kyau.
Akwatin Akwatin Tsarin Musamman na China mai inganci da kwali na nuni. Mun dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwa ta tallace-tallace ta duniya zuwa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malesiya da Vietnam.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • icA Bar Saƙo

    Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, da fatan za ku bar mana saƙo, za mu amsa muku da zarar mun samu dama!