Farashin Masana'antu Mai Zafi 300GSM Fold Fbb/Ivory Board Amfani da shi don Shiryawa da Bugawa
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da tunanin kamfaninmu na haɓaka tare da masu amfani don yin hulɗa da juna da kuma fa'idar juna don Farashi Mai Zafi na Masana'antu 300GSM Fold Fbb/Ivory Board don Marufi da Bugawa, Muna mai da hankali kan samar da alamarmu tare da wasu ƙwarewa da kayan aiki na musamman. Kayayyakinmu da suka dace da ku.
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da fahimtar kamfaninmu na haɓaka tare da masu amfani da shi na dogon lokaci don cimma daidaito da fa'idar juna don cimma nasara.Babban Kwamitin Zane-zanen Ivory, Falsafar Kasuwanci: Ɗauki abokin ciniki a matsayin Cibiya, ɗauki inganci a matsayin rayuwa, mutunci, alhakin, mayar da hankali, da kirkire-kirkire. Za mu ba da inganci mai inganci don amincin abokan ciniki, tare da yawancin manyan masu samar da kayayyaki na duniya - duk ma'aikatanmu za su yi aiki tare kuma su ci gaba tare.
Bayanin Samfuri
| Kayan Aiki | 100% ɓangaren litattafan itace mara aure |
| Nauyi | 170/190/200/210gsm |
| Launi | fari |
| Farin fata | ≥80% |
| Core | 3 ", 6", 10 ", 20" yana samuwa ga zaɓin abokin ciniki |
| Girman | ≥600mm a girman birgima ko ana iya keɓance shi |
| Marufi | shiryawa/fakitin takarda |
| Amfani | ya dace da yin kofin takarda, kofin shan ruwa mai zafi, kofin shan ruwa mai sanyi, da sauransu. |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | 1 * 40 HQ |
| Sufuri | ta teku |
| Tashar jiragen ruwa | Ningbo |
| Wurin asali | China |
Girman
A cikin takardar: yawanci tare da 787*1092/889*1194mm.
A cikin birgima: 600/650/700/750/787/889/850/960/1000/1050mm da sauransu.
Ko kuma zai iya yin kamar yadda abokin ciniki ke buƙata.
Aikace-aikace
Ya dace da shafi na gefe ɗaya (abin sha mai zafi) wanda ake amfani da shi a lokacin shan ruwa, shayi, abin sha, madara, da sauransu.
Rufin PE mai gefe biyu (abin sha mai sanyi) wanda ake amfani da shi a cikin abin sha mai sanyi, ice cream, da sauransu.



Marufi
1. Kunshin marufi:
Kowace nadi da aka naɗe da takardar Kraft mai ƙarfi mai rufi ta PE.
2. Manyan zanen gado:
An naɗe fim ɗin a kan pallet na katako kuma an ɗaure shi da madaurin shiryawa.
Tsarin fasaha

Fa'idodinmu
1. Samar da sabis na mataki ɗaya ga abokin ciniki (rufi, bugu, yankewa)
2. Sabis na kan layi awanni 24, amsa nan take
3. Ana samun samfurin kyauta don ingancin dubawa kafin yin oda
4. Babban iko don tabbatar da isar da kaya akan lokaci
5. Babban rumbun ajiya don kaya
6. Kyakkyawan sabis bayan sayarwa
Wani abu game da Takarda Mai Girma
Bukatar takardu masu yawa tana ƙaruwa yanzu.
Takardar mai girman gaske tana da sauƙi amma tana kiyaye inganci da kauri na takardar asali wanda zai iya rage amfani da bawon, amma kuma yana rage gurɓataccen muhalli, yana adana kuzari.
Bugu da ƙari, saboda nauyinsa mai sauƙi, yana da fa'idar adana kuɗaɗen sufuri.
Bita
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" shine ci gaba da tunanin kamfaninmu na haɓaka tare da masu amfani don yin hulɗa da juna da kuma fa'idar juna don Farashi Mai Zafi na Masana'antu 300GSM Fold Fbb/Ivory Board don Marufi da Bugawa, Muna mai da hankali kan samar da alamarmu tare da wasu ƙwarewa da kayan aiki na musamman. Kayayyakinmu da suka dace da ku.
Farashin Masana'antu a China Takarda da Kwali, Falsafar Kasuwanci: Ɗauki abokin ciniki a matsayin Cibiya, ɗauki inganci a matsayin rayuwa, mutunci, alhakin, mayar da hankali, da kirkire-kirkire. Za mu ba da inganci mai inganci don amincin abokan ciniki, tare da yawancin manyan masu samar da kayayyaki na duniya - duk ma'aikatanmu za su yi aiki tare kuma su ci gaba tare.
A Bar Saƙo
Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, da fatan za ku bar mana saƙo, za mu amsa muku da zarar mun samu dama!









