Na'urar Yin Takardar Nama Mai Rahusa
Yayin amfani da falsafar ƙungiyar "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin umarni mai inganci, na'urorin samarwa masu tasowa da kuma ma'aikatan bincike masu ƙarfi, yawanci muna samar da kayayyaki masu inganci, mafita masu kyau da kuma farashi mai tsada don Na'urar Yin Takardar Tissue. Idan kuna sha'awar kowane sabis, ya kamata ku tuntuɓi mu don ƙarin bayani ko kuma ku aiko mana da imel nan take, za mu amsa muku cikin awanni 24 kacal kuma za a iya bayar da mafi kyawun farashi.
Yayin da muke amfani da falsafar ƙungiyar "Mai Kula da Abokan Ciniki", tsarin umarni mai inganci, na'urorin samarwa masu haɓaka sosai da kuma ma'aikatan bincike da ci gaba mai ƙarfi, yawanci muna samar da samfura masu inganci, mafita masu kyau da kuma caji mai ƙarfi donMai Fitar da Nauyin NamaInganci mai kyau yana zuwa ne daga bin dukkan ka'idoji, kuma gamsuwar abokan ciniki tana zuwa ne daga sadaukarwarmu ta gaskiya. Dangane da fasahar zamani da kuma kyakkyawan suna a masana'antu na haɗin gwiwa, muna ƙoƙarinmu don samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci ga abokan cinikinmu, kuma dukkanmu muna son ƙarfafa mu'amala da abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da kuma haɗin gwiwa na gaskiya, don gina kyakkyawar makoma.
Bidiyo
Siffofi
● ɓangaren litattafan itace 100%, tsantsar kayan halitta
● Ba a ƙara wani sinadarin fluorescent da sinadarai masu cutarwa ba
● Mai laushi, mai daɗi, ba mai ɓata rai ba kuma mai dacewa da muhalli
● Yana da matuƙar shan ruwa, yanki ɗaya kawai ya isa a yi amfani da shi
● Isarwa akan lokaci
● Farashin masana'anta kai tsaye da kuma ingantaccen kula da inganci
● Ra'ayoyin sauri da ƙwarewa
Aikace-aikace
Na'urarmu ta uwa ta dace da yin takardar tawul ta hannu. Ana amfani da ita sosai a bandaki, kicin, otal, cafe, babban kanti da sauransu.



Marufi & Isarwa
Mun cika kowanne biredi da marufi mai rage zafi domin hana danshi da ƙura. Muna da namu ma'ajiyar kayan ajiya da kuma tawagar isar da kaya don tabbatar da isar da kaya akan lokaci.



Da me ake yin tawul ɗin hannu? Me yasa ake amfani da shi sosai?
Ana amfani da roll ɗin tawul ɗin hannu namu 100% na itace, wanda yake lafiya kuma mai lafiya.
Bugu da ƙari, tawul ɗin hannunmu na uwa yana da ruwa mai yawa, don haka abokin ciniki mai hannuwa mai ruwa zai iya cire takardar daga akwatin ba tare da yagewa ba.
Yanzu tawul ɗin hannu sun fi shahara a amfani da su domin ba sai an jira ba lokacin amfani.
Bita
Me yasa za mu zaɓa
Mu kamfani ne mai girma a fannin takarda, takarda ta gida, takardar masana'antu, takardar al'adu da kayayyakin takarda da aka gama da sauransu.
Muna da shekaru 20 na gwaninta, tare da inganci mai kyau da kuma ikon inganta garantin sabis na kasuwa.
Tare da ɗan gajeren lokacin samarwa da isarwa akan lokaci
Babban ƙarfin samarwa tare da mafi ƙarancin MOQ
Za mu iya samar da samfurin kyauta ga abokin ciniki don dubawa kafin a tabbatar da oda
Sabis na kan layi na awanni 24 tare da amsa nan take don ba wa abokan cinikinmu mafi kyawun sabis. Yayin amfani da falsafar ƙungiyar "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin umarni mai ƙarfi, na'urorin samarwa masu tasowa da kuma ma'aikatan bincike masu ƙarfi, yawanci muna samar da samfura masu inganci, mafita masu kyau da kuma farashi mai tsauri don Na'urar Yin Takardar Tissue. Idan kuna sha'awar kowane sabis, ya kamata ku tuntuɓi mu don ƙarin bayani ko kuma ku aiko mana da imel nan take, za mu amsa muku cikin awanni 24 kacal kuma za a iya bayar da mafi kyawun ƙima.
Rangwame a cikin takardar bayan gida ta China mai lankwasa da takardar bayan gida, inganci mai kyau ya samo asali ne daga bin dukkan bayanai, kuma gamsuwar abokan ciniki ta samo asali ne daga sadaukarwarmu ta gaske. Dangane da fasahar zamani da kuma kyakkyawan suna a masana'antar, muna ƙoƙarinmu don samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci ga abokan cinikinmu, kuma dukkanmu muna son ƙarfafa mu'amala da abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje da kuma haɗin gwiwa na gaskiya, don gina kyakkyawar makoma.
A Bar Saƙo
Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, da fatan za ku bar mana saƙo, za mu amsa muku da zarar mun samu dama!








