Farashi Mai Kyau Don Mafi Kyawun Farashi Mai Zafi Na Naɗin Iyaye Na Naɗin Takardar Uwa Mai Zafi
Muna iya samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau na siyarwa da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don Farashi Mai Kyau don Mafi Kyawun Farashi Mai Zafi na Mother Paper Roll Parent Roll, Muna jin za mu zama jagora wajen haɓakawa da samar da kayayyaki masu inganci da mafita a kasuwannin China da na ƙasashen waje guda biyu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokai don fa'idodin juna.
Muna iya samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau na siyarwa da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar ku" donKamfanonin Naɗin IyayeA matsayinmu na ƙwararrun masana'antu, muna karɓar oda ta musamman kuma muna yin ta daidai da hotonku ko samfurin da ke ƙayyade ƙayyadaddun bayanai da kuma shirya ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfanin shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci. Don ƙarin bayani, tabbatar da tuntuɓar mu. Kuma babban farin cikinmu ne idan kuna son yin taro na musamman a ofishinmu.
Siffofi
●An yi shi da ɓawon itace mai kyau 100%
●Babu ƙarin sinadarai, babu wani sinadarin fluorescent
● Akwai layi 2, layi 3, layi 4
● Yawan 14.5-18gsm don zaɓinka
●Mai laushi, mai ƙarfi, mafi kyau don yin tissue na bayan gida
●Ajiyar septik, babu damuwa don toshe bayan gida
Aikace-aikace
Ana amfani da shi sosai don canza tissue na bayan gida, jumbo rolls.


Cikakkun Bayanan Marufi
Cikakken Jiki An naɗe shi da marufi mai rage fim.
Bita:

Me yasa za mu zaɓa?
1. Mu ne manyan masu samar da kayayyaki a fannin takarda mai laushi sama da shekaru 20.
2. Tare da ƙungiyar tallace-tallace ta ƙwararru, za ku iya amsa tambayar ku cikin awanni 24.
3. Tsarin sarrafawa da gudanarwa mai inganci ta hanyar dukkan layin samarwa, tabbatar da ingancin samfuran.
4. Tare da wadataccen tushe don samfuran takarda da takarda a China,
za mu iya samar da farashi mai kyau.
5. Ana samun samfurin kyauta don ingancin dubawa kafin a tabbatar da oda.
6. Isarwa cikin sauri tare da mafi ƙarancin MOQ.
7. Ana samun sabis na OEM da ODM, ana iya yin samfura bisa ga buƙatun abokin ciniki.
8. Bayan an gama aiki, za mu ɗauki alhakin matsalolin oda. Muna iya samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau na siyarwa da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don Farashi Mai Kyau don Mafi Kyawun Farashi Mai Sauri na Mother Paper Roll Parent Roll, Muna jin za mu zama jagora wajen haɓakawa da samar da kayayyaki masu inganci da mafita a kasuwannin China da na ƙasashen waje guda biyu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokai don fa'idodin juna.
Farashin Gasar Farashi Don Farashin Takarda da Takarda na Bayan Gida na China, A matsayinmu na masana'anta mai ƙwarewa, muna karɓar oda na musamman kuma muna yin shi daidai da hotonku ko samfurin da ke ƙayyade ƙayyadaddun bayanai da kuma shirya ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfanin shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci. Don ƙarin bayani, tabbatar da tuntuɓar mu. Kuma babban farin cikinmu ne idan kuna son yin taro na kanku a ofishinmu.
A Bar Saƙo
Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, da fatan za ku bar mana saƙo, za mu amsa muku da zarar mun samu dama!









