Takardar Napkin Budurwa Mai Rahusa Mai Kyau
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" zai zama ci gaba da fahimtar kasuwancinmu tare da dogon lokaci don ginawa tare da abokan ciniki don haɗin kai da fa'idar juna don Babban rangwame ga Takardar Napkin Budurwa Mai Rahusa, Tare da bin falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki da farko, ci gaba da gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don yin aiki tare da mu don ba ku mafi kyawun sabis!
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" zai zama ci gaba da fahimtar kasuwancinmu tare da dogon lokaci don ginawa tare da abokan ciniki don fahimtar juna da fa'idar juna donNaɗaɗɗen Naɗaɗɗen IyayeKamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.
Siffofi
● Tare da kayan itacen da ba a iya amfani da shi ba 100%, lafiyayye ne kuma mai lafiya don amfani.
● Kayan abinci masu inganci, ana iya taɓawa da baki kai tsaye.
● Yana da kyau ga muhalli, babu wani ƙamshi ko sinadarai da aka ƙara.
● Yana da kyau wajen shan ruwa, yana iya shan ruwa cikin sauri, yana da sauƙin goge zubewa da kuma tsaftace datti
● Ƙarin ƙarfi da dorewa, zai iya tabbatar da amfani na yau da kullun ba tare da yagewa ba, yana kasancewa cikin cikakken iko yayin gogewa da naɗewa.
● Taushi, yana da kyau ga fatarki.
● Santsi mai yawa a saman, ya dace da tambari da buga alamu.
● Girman da ake da shi daban-daban don zaɓin abokin ciniki.
● Tare da injin juyawa, ana iya yin 1-3 ply kamar yadda abokan ciniki ke buƙata.
● Ya dace wa abokin ciniki ya yi napkin da kuma inganta ingancinsa.
Aikace-aikace
Ana amfani da Parent Jumbo Roll sosai don canza takarda napkin.
Napkins suna da aikace-aikace daban-daban a saituna daban-daban:
● Cin Abinci: Ana amfani da barguna a lokacin cin abinci don goge hannuwa da baki, da kuma kare tufafi daga zubewa da tabo.
● Taro: Sau da yawa ana bayar da su a taruka kamar aure, liyafa, da taruka domin baƙi su yi amfani da su yayin cin abinci.
● Sabis na Abinci: Gidajen cin abinci, gidajen shayi, da sauran wuraren hidimar abinci suna ba da adiko na goge baki ga abokan ciniki don amfani da su yayin cin abinci.
● Tafiya: A wasu lokutan ana saka zanin gado a cikin kayan tafiya ko kuma a samar da su a cikin jiragen sama da jiragen ƙasa don fasinjoji su yi amfani da su.
● Giyar Abinci: Ana amfani da barguna a wuraren cin abinci don ba da abinci da abin sha, da kuma don tsaftacewa.
● Kayan Ado: Ana iya amfani da barguna masu ado, kamar idan aka naɗe su cikin siffofi masu rikitarwa ko kuma aka yi amfani da su a matsayin wani ɓangare na saitin teburi don bukukuwa na yau da kullun.






Marufi
Naɗaɗɗen Naɗaɗɗen Uwa
Da girman daban-daban akwai don zaɓar.
Diamita na yau da kullun shine 1150 ± 50 mm, girman tsakiya shine inci 3.
Kowane birgima tare da marufi na fim ɗin rage girmansa.
Tare da babban label ɗaya a kan na'urar iyaye don nuna faɗi, diamita, girman tsakiya, tsawon, nauyi mai yawa/jimla, da sauransu.
Mai sauƙin sani ga abokin ciniki.



Bita
Tambaya da Amsa
T1: Ina kamfanin ku yake?
A1: Kamfaninmu yana Ningbo, Lardin Zhejiang. Barka da zuwa ziyartar mu.
Q2: Menene kasuwancin ku?
A2: Kamfaninmu ya fi yin amfani da takardar gida (kamar takardar bayan gida, takardar nama, takardar kicin, adiko da sauransu), takardar masana'antu (kamar allon Ivory, allon zane, allon toka, allon abinci, takardar kofi), takardar al'adu da nau'ikan kayayyakin takarda da aka gama.
Q3: Me zai faru idan ba za mu iya samar da takamaiman samfurin ba?
A3: Da fatan za a sanar da mu yadda ake amfani da ku, domin mu iya ba da shawarar samfuran da suka dace da farashi a gare ku bisa ga ƙwarewarmu.
Q4: Za mu iya amfani da girmanmu, ƙira ko marufi na sirri?
A4: Tabbas, duk wani girma, ƙira da marufi za a yi maraba da su.
Q5: Za mu iya samun samfurin?
A5: Ee, za mu iya samar da samfurin kyauta tare da girman A4, da fatan za a sanar da mu idan kuna da buƙatu na musamman.
Q6: Menene MOQ ɗinku?
A6: MOQ shine 1 * 40HQ.
Q7: Menene lokacin jagorancin samarwa?
A7: Yawanci tare da kwanaki 30 bayan an tabbatar da oda da cikakkun bayanai.
Q8: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A8: T/T, Western Union, Paypal.”Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci” zai zama ci gaba da fahimtar kasuwancinmu tare da dogon lokaci don ginawa tare da abokan ciniki don haɗin kai da fa'idar juna don Babban Takardar Napkin Budurwa Mai Rahusa, Tare da bin falsafar kasuwanci ta 'abokin ciniki da farko, ci gaba da gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da waje don yin aiki tare da mu don ba ku mafi kyawun sabis!
Babban rangwame ga Takardar Napkin Tissue ta China Jumbo da Mother Roll, Kamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.
A Bar Saƙo
Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, da fatan za ku bar mana saƙo, za mu amsa muku da zarar mun samu dama!







